Bullgaria: Maqedonasit janë projekt i Tito-s

I ashtuquajturi “Memorandum sqarues” të cilin Sofja zyrtare ua ka dërguar vendeve anëtare të BE-së, përmban dy kushte dhe një tezë për identitetin maqedonas dhe gjuhën. Me këtë memorandum Bullgaria kërkon ndihmë nga vendet anëtare për pozitat e saja ndaj avancimit të Maqedonisë në BE. Sipas asaj që gjendet në memorandum, Bullgaria nuk mund të lejojë, siç thuhet, anëtarësimi i Maqedonisë në BE të përdoret si platformë për maqedonizmin të bazuar në ideologji antibullgare. Sipas Qeverisë në Sofje, maqedonasit janë projekt i Tito-s, ndërsa maqedonishtja nuk ka ekzistuar deri më 2 gusht të vitit 1944. Alsat/ 

Shpërndaje lajmin me të tjerët
0Shares
0 0 0

One thought on “Bullgaria: Maqedonasit janë projekt i Tito-s

 • 07/11/2021 at 05:28
  Permalink

  สำหรับเหล่า นักพนัน,นักลงทุน ทุกท่าน ที่กำลังมองหา เว็บพนันสล็อตเพื่อร่วมสนุกกับ
  เกมสล็อตจากค่ายดังต่างๆมากมาย ไม่ว่าจะเป็น slotpg
  , XoSLOT , joker slot และค่ายเกมสล็อตออนไลน์ ค่ายดังอื่นๆอีกมากมาย สล็อตทุกค่ายในเว็บเดียว มีเกมให้เลือกเล่นมากกว่า
  1,000 เกม 1,000 รูปแบบ มี
  สล็อตแตกง่าย 2021 ให้ทุกท่านได้ร่วมสนุกและทำกำไรได้อย่างไร้ขีดจำกัด มาพร้อมโหมด
  เล่นสล็อตฟรี ให้ทุกท่านได้สัมผัสถึงรูปแบบ ของ สล็อตออนไลน์ ได้ก่อนวางเดิมพันด้วยเงินจริง เปิดประสบการณ์ใหม่กับการเล่น สล็อตเกม ที่ไม่เคยได้รับจากที่ไหน ได้ที่เว็บเกมสล็อต ของเรา
  สล็อตมือถือ,เกมสล็อตมือถือ ที่เปิดให้บริการบนระบบ Internet,อินเทอร์เน็ต สามารถร่วมสนุกกับ เกมสล็อต ได้ทุกที่ ทุกเวลา ตลอด 24 ชม.
  เกมสล็อตยอดนิยม,เกมสล็อตยอดนิมอันดับ 1,เกมสล็อตยอดนิยม 2021,เกมสล็อตยอดฮิต เปิดให้บริการทุกท่านแล้วตอนนี้ สมัครสมาชิกเว็บสล็อตยอดนิยม,เว็บสล็อตยอดนิยมอันดับ 1,เว็บสล็อต 2021,เว็บสล็อตยอดนิยม 2021
  ได้แล้วตอนนี้ ตลอด 24 ชม.
  พร้อมลุ้นรับสิทธิประโยชน์และโปรโมชั่น ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ เว็บเกมสล็อตของเรา ยินดีให้บริการทุกท่าน
  สล็อตPg

  Reply

Lini një Përgjigje

Adresa juaj email s’do të bëhet publike. Fushat e domosdoshme janë shënuar me një *